Từ ngày 29/6-01/7/2020, tại Đường Nội thị NB2, thị trấn Phú Thứ (đoạn gần vòng xoay), Hội Nông dân huyện phối hợp với UBMTTQ Việt Nam và các đoàn thể chính trị huyện tham gia triển lãm trưng bày sản phẩm nông nghiệp-công nghiệp-tiểu thủ công nghiệp tiêu biểu nhân kỷ niệm 15 năm ngày thành lập huyện (01/7/205-01/7/2020) do UBND huyện Tây Hòa tổ chức.
Gian hàng Hội Nông dân huyện phối hợp với UBMTTQ Việt Nam và các đoàn thể chính trị huyện được trưng bày gồm các sảm phẩm là các mặt hàng nông nghiệp, công nghiệp – tiểu thủ công nghiệp tiêu biểu từ các địa phương trên địa bàn huyện như: Vịt trời, gà H mông, bơ sáp, hồ tiêu, tinh bột nghệ, đầu sả, nấm rơm, dưa, bắp, sắn, đường tinh luyện…
Qua xem triển lãm để các đại biểu và bà con nhân dân tìm hiểu rõ hơn về những thành tựu của huyện qua 15 năm xây dựng và phát triển. Trần Văn Danh, Phó Chủ tịch Hội Nông dân huyện Tây Hòa