- 19/01/2024 03:32:00 AM
- Đã xem: 496
- Phản hồi: 0
Chiều 18/01/2023, tại Hội trường cơ quan Hội Nông dân tỉnh, Ban Chỉ đạo Chương trình phối hợp hoạt động (PHHĐ) tỉnh tổ chức hội nghị sơ kết thực hiện Chương trình PHHĐ năm 2023 và ký kết triển khai chương trình năm 2024 giữa Bộ CHQS tỉnh với các tổ chức chính trị - xã hội và Hội Chữ thập đỏ tỉnh. Tham dự và chủ trì hội nghị có đồng chí Đinh Thị Thu Thanh, Ủy viên Ban Thường vụ, Trưởng ban Dân vận Tỉnh ủy, Trưởng ban Chỉ đạo Chương trình PHHĐ tỉnh, đồng chí thượng tá Nguyễn Thanh Nam, Chính ủy Bộ CHQS tỉnh, Phó Trưởng ban Chỉ đạo; dự hội nghị có các đồng chí là lãnh đạo các tổ chức chính trị - xã hội và Hội Chữ thập đỏ tỉnh; thành viên Ban Chỉ đạo, cơ quan giúp việc Ban Chỉ đạo Chương trình phối hợp hoạt động tỉnh; lãnh đạo Ban Dân vận các huyện, thị, thành uỷ; Ban CHQS các huyện, thị xã, thành phố.