Hội Nông dân huyện Tây Hòa: tổ chức Hội nghị giao ban sơ kết công tác Hội và phong trào nông dân tháng 4, triển khai nhiệm vụ công tác tháng 5 năm 2021
Hội Nông dân tỉnh Phú Yênhttp://hoinongdan.phuyen.gov.vn/assets/images/logo.png
Thứ sáu - 23/04/2021 04:54
Vào lúc 14 giờ, chiều ngày 13/4/2021, tại phòng họp Đảng ủy xã Sơn Thành Đông, Hội Nông dân huyện Tây Hòa tổ chức Hội nghị giao ban tháng 4, để sơ kết công tác Hội và phong trào nông dân tháng 4, triển khai nhiệm vụ công tác tháng 5 năm 2021; tổ chức nghiên cứu,học tập, quán triệt, tuyên truyền Nghị quyết Đại hộiđại biểu toàn quốc lần thứ XIII của Đảng.
Hội nghị giao ban có đồng chí Trần Văn Danh Phó Chủ tịch Hội Nông dân huyện Tây Hòa, Đồng chí Lê Văn Cường Ủy viên Ban Thường vụ Nông dân huyện; Chủ tịch và Phó Chủ tịch Hội Nông dân các xã, thị trấn tham dự. Nhằm đánh giá kết quả đạt được về công tác Hội và phong trào nông dân tháng 4, triển khai phương hướng, nhiệm vụ công tác tháng 5 năm 2021.